Shin Amfanin Mitar Radiyon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙirƙira A Magungunan Lafiya?

Mitar rediyo Microneedle RF makamashian yi amfani da shi a magani a aikace-aikace daban-daban shekaru da yawa a amince da inganci.RF mara amfani da FDA an amince da shi don maganin wrinkles da matse fata a cikin 2002.

Mitar rediyo ta Microneedle da gaske tana zafi fata yana haifar da “ƙona” mai sarrafawa wanda ke haifar da amsawar fata, a ƙarshe yana rage wrinkles, tabo da kuma ƙara fata ta hanyoyi guda biyu: Ƙunƙarar ƙwayar collagen nan da nan a bayyane a lokacin jiyya.Sabon collagen
samarwa da gyare-gyare tare da ƙarin kauri da ƙulla fata wanda ke ci gaba har tsawon watanni bayan jiyya.

 

Shin Akwai Bambanci Tsakanin Nau'ikan Nau'o'in OFNa'urorin Mitar Radiyon Microneedle?

 

Ee.Akwai nau'ikan na'urorin MFR daban-daban da yawa a cikin Amurka da Turai waɗanda suka bambanta da nau'in makamashin RF (bipolar ko monopolar), nau'in microneedles (mai rufi ko mara rufewa) da zurfin ƙananan ƙwayoyin cuta don maganin ku.Duk waɗannan sauye-sauye suna ƙayyade sakamakon maganin ku.Nau'in RF (monopolar, bipolar, tripolar ko multipolar da juzu'i) yana ba da gagarumin bambanci a cikin sakamakon juzu'in mitar rediyo na microneedle na ƙarfafa fata.

Bipolar RF yana da ƙarancin shigar ciki mai zurfi fiye da RF guda ɗaya wanda ke canza aikace-aikacen waɗannan nau'ikan RF guda biyu Hanyar isar da RF wanda ke ƙayyade zurfin shigar RF ɗin yana canza sakamako daga microneedle Fractional Rediyon fata mai matse fata.An nuna nasihu na RF marasa ɓarna don samun isar da RF mara kyau a cikin fata.Microneedle RF yana kawar da shingen fata kuma yana isar da RF zurfi cikin dermis tare da microneedles.Sabbin tsarin suna da keɓaɓɓen sinadarai masu launin zinari waɗanda ke rage raunin fata kuma suna kare fatalwar fata daga makamashin RF.

 

Menene Contraindications naMFRMaganin Ttighting Skin Ba Fida ba?

 

Keloid scarring, eczema, cututtuka masu aiki, actinic keratosis, Tarihin Herpes simplex, yanayin fata na yau da kullum, amfani da aspirin ko wasu NSAIDS.

Cikakkun abubuwan da suka dace: Abubuwan rashin daidaituwa na zuciya, yin amfani da wasu magunguna masu rage jini, hana rigakafi, scleroderma, cututtukan ƙwayoyin cuta na collagen, tabo na baya-bayan nan (kasa da watanni 6), ciki, lactation.

 

https://www.sincoherenplus.com/microneedle-rf-machine/

 

 

 

 


Lokacin aikawa: Juni-07-2024